PONGEZI

alipongeza baraza la madiwani kwa kumaliza salama kipindi

Mmeacha alama kubwa sana katika maendeleo ya Halm-
shauri yetu.

kupanga kwa pamoja.

Mimi na watumishi wenzanngu tutahakikisha tunatekeleza
maelekezo mliotuachia kwa weledi wa hali ya juu hadi pale
baraza litakaporejea.

Lengo ni kuhakikisha tunamwakilisha vyema Mheshimiwa
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania DKT. SAMIA
SULUHU HASSAN katika kuwahudumia wanachi.

Tumemuwakilisha vyema katika utekelezaji wa ilani ya
chama cha mapinduzi kwa vitendo na Wananchi wame
shuhudia matunda yake.

Leo ni siku ya kuvunja Baraza kama ilivyo elekezwa,
apenda kuckukua nafasi hii kuwashukuru watendaji wa
taasisi zote za serikali na binafsi kwa kushirikiana katika
baraza la Madiwani katika kujibu hoja mbalimbali ikiwa

nisehemu ya kutatua changamoto zinazojitokeza katika
maeneo yetu.

Katika kutekeleza maono ya Halmashauri ya kuwa na ufanisi katika
kutekeleza shughuli za maendeleo ili kuleta Ustawi bora wa Jamii,
Halmashauri imepiga hatua kubwa katika kuleta maendeleo kwa

wananchi kwa kusogeza huduma za kijamii na kiuchumi karibu na

Adv. John P. Wanga wananchi.
Mkurugenzi Mtenda[i - MISSENYI Nir na W: i wananchi wa
Halmashauriya Wilaya ya Missenyi, kuipongeza na kuishukuru
Serikali ya awamu ya sita inayoongozwa na Mhe.Dkt.Samia Suluhu
Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa jitihada

jitihada kubwa za kuuwezesha Halmashauri yetu kukamilisha miradi mbalimbali kwa Wakati.

Tunamshukuru Mhe. Rais kwa kipindi cha miaka 4 ya Serikali ya awamu ya sita, tumepokea fedha nyingi zilizotekeleza
miradi katika sekta za Elimu, afya, Maji, Umeme, Kilimo na Mifugo, Miundombinu ya barabarana.

Kwa niaba ya wananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi, tunatambua na kuthamini kazi kubwa ya Mheshimiwa
Rais ya kuboresha huduma katika sekta mbalili.

AHSANTE

TUFUATILIE au WASILIANA NASI KUPITIA

@ (©)(X) missenyidc
(=) ded@missenyidc.go.tz
www.missenyidc.go.tz

cha kuwatumikia wananchi kuanzia mwaka 2020 hadi 2025.

Mmetuonyesha ushirikiano mkubwa sana katika kuhakikisha
mipango ya halmashauri inafanikiwa kama tulivyoshirikiana
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1. SHUKRANI

Kwaniaba ya Baraza la Madiwa la Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi, Napenda kutoa shukrani za dhati
kwa Wananchi wa Wilaya hii kwa kutupatia ridhaa ya kuwaongoza kwa kipindi miaka mitano yenye mafa-
nikio makubwa katika nyanja mbalimbali.

Tumejitahidi sana hatukugombana na Watumishi na pale tulipotofautiana ilikua ni sehemu ya kufanya kazi
na sio kwa maslahi binafsi.

Wakati naingi kwenye Halmashauri kama mwenyekiti wa halmashauri, ilikua inakusanya shilingi milioni
600 lakini mpaka kufikia leo siku ya kuvunja bara tunaelekea Bllioni 12 hivyo ni Hatua kubwa sana.

Hata hivyo kwa kipindi chote cha uongozi wangu kama rr yekiti nimehakikisha Halmashauri inapata Hati
safi kwa miaka yote 10 mfululizo, Haya ni mafanikio ya Hali ya juu na tumeacha alama.

2. ORODHA YA MADIWANI

Mhe. Projestus K. Tegamaisho Mwenyekiti wa Halmashauri na Diwani wa Kata ya Kyaka, Mhe. Florent L. Kyombo
Mbunge wa Jimbo la Nkenge, Mhe. Jamary S. Rulengwa Diwani wa Kata ya Nsunga, Mhe. Ibrahim M. Kaisiranga
Diwani wa Kata ya Mabale, Mhe. Leticia K. Paschal Diwani wa Kata ya Kilimilile, Mhe. Richard G. Mbekomize
Diwani wa Kata ya Kakunyu, Mhe. William B. Kyaichumu Diwani wa Kata ya Minziro, Mhe. Renovatus M. Rumanyika
Diwani wa Kata ya Bugorora, Mhe. Yusuph M. Ahmada Diwani wa Kata ya Kassambya, Mhe. Swalehe M. Chakula
Diwani wa Kata ya Mutukula, Mhe. Oscar N. Kamala Diwani wa Kata ya Mushasha.,

Mhe. Domician N. Nshambya Diwani wa Kata ya Kashenye, Mhe. Rafiu H. Abeid Diwani wa Kata ya Ruzinga Mhe.
Willy M. Mutayoba Diwani wa Kata ya Kitobo, Mhe. Phocas D. Rwegasira Diwani wa Kata ya Bwanjai, Mhe. Msafiri L.
Nyema Diwani wa Kata ya Ishunju, Mhe. Robert Kahwa Diwani wa Kata ya Ishozi, Mhe. Regina Rwamganga Diwani
wa Kata ya Buyango, Mhe. Amudy Migeyo Diwani wa Kata ya Bugandika Mhe. Henry L. Bitegeko Diwani wa Kata ya
Gera, Mhe. Walter M. Nyahoza Diwani wa Kata ya Kanyigo.

Mhe. Coletha Rwelamira Diwani wa Viti Maalum, Mhe. Doris K. Kyombo Diwani wa Viti Maalum, Mhe. Anatoria N.
Anatory Diwani wa Viti Maalum, Mhe. Paulina D. Kajura Diwani wa Viti Maalum, Mhe. Maida H. Bukambu Diwani wa
Viti Maalum na Mhe. Beatha Renatus Diwani wa Viti Maalum.
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) HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI
BARAZA LA MADIWANI 2020 - 2025
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Mhe. Projestus K. Tegamaisho s ‘ Mhe. Florent L. Kyomho
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Mhe. Lydia H. William Mhe.Paulina D. Kajura Mhe.Maida H. Bukambu Mhe. Beatha Renatus Mhe. Doris K. Kyombo Mhe. Anatoria N. Anatory
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