

HALMASHAURI YA WILAYA MISSENYI

Simu Na: 073 2983531
Fax Na: 073 2983307



S.L.P 38

KYAKA

Unapojibu taja
Kumb. Na.

Tarehe:

YAH: MAOMBI YA RUHUSA SIKU KUANZIA TAREHE HADI TAREHE

1. Jina la Mwombaji :
Cheo :
Kituo cha kazi:
2. Tafadhali ninaomba ruhusa ya siku kuanzia tarehe
Mpaka tarehe nataka kwenda
3. Madhumuni ya kuomba ruhusa ni:
4. Shughuli / Kazi zangu nimemkabidhi Ndugu
5. (a) Safari hii ni shughuli za kikazi ninaomba nipewe hati ya kusafiria
(b) Ruhusa hii ni kwa sababu ya shughuli zangu binafsi kwa hiyo siku
Zikatwe kwenye likizo yangu ijayo.

.....
Saini ya Mwombaji

6. **MKUU WA IDARA**

- (a) Ameruhusiwa: Apewe hati ya Usafiri / siku zikatwe kwenye likizo ijayo
- (b) Ameruhusiwa: Bila masharti
- (c) Amekataliwa kwa sababu

.....
Saini ya Mkuu wa Idara

7. **Mkuu wa Idara ya Utumishi**

- (a) Ameruhusiwa: Apewe hati ya Usafiri / siku zikatwe kwenye likizo ijayo
- (b) Ameruhusiwa: Bila masharti
- (c) Amekataliwa kwa sababu

.....
Saini ya Afisa Utumishi

8. (a) Ameruhusiwa: Apewe hati ya usafiri/siku zikatwe katika likizo yake
- (b) Ameruhusiwa bila masharti
- © Amekataliwa kwa sababu

.....
**Saini ya mwidhinishaji
(Mkurugenzi Mtendaji)**

- *Futa isiyotakiwa*
- *Fomu hii iletwe katika jalada la mtumishi binafsi na si vinginevyo.*