
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI

                                              

                                                      1.9.2015
Kumb. KGR/MSY/C.4/46

KWA WANANCHI WOTE
TANZANIA BARA

YAH:  TANGAZO LA ZABUNI YA UWAKALA WA UKUSANYAJI WA TAKA
NGUMU (SOLID  WASTE)

Halmashauri  ya  Wilaya  Missenyi  inakaribisha  maombi  toka  kweye  Taasisi  binafsi,
Kampuni , Mashirika mbalimbali, Vikundi mbalimbali na Watu wenye uwezo kwa ajili
ya kukusanya taka ngumu( solid waste)  katika miji ya Mutukula,Bunazi na Kyaka kwa
kipindi cha kuanzia tarehe 1.10.2015 hadi tarehe 30.6.2016

MASHARTI KWA MUOMBAJI
1) Awe mtu mzima na mwenye akili timamu mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na

kuendelea.
2) Muombaji  a ambatanishe  nakala ya usajili  wa Kampuni   yake pamoja na TIN
3) Muombaji  aambatanishe mchanganuo kuonesha jinsi  atakavyofanya  kazi  yake

kwa ufanisi.
4) Stakabadhi  za  kukusanyia  mapato  zitanunuliwa  kwenye  Hazina  ya

Halmashauri,pia vibutu vyote vitarejeshwa kwenye Hazina ya Halmashauri kwa
ajili ya kutunzwa.

5) Muombaji  asiwe  anadaiwa na  Halmashauri  ya  Wilaya  ya  Missenyi  au  Taasisi
yoyote ya Kiserikali.

 8.Ada ya Maombi  ni  50,000/= ambazo hazitarudishwa(Non-refundable fee) na
risiti  ya  kulipia  iambatanishwe na  zabuni  atakayoomba.  Halmashauri  haitapokea
hundi au`money fax
6) Viwango vya kutoza kwa kila kaya  ni  shs 2000.00 kwa  Mwezi, Maduka, Kioski

na  Viwanda  Vidogo  ni shs .4000.00 kwa Mwezi na  Viwanda Vikubwa, Hoteli
na  taasisi  ni shs Tshs 5000.00 kwa Mwezi.

7) Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ndiyo mwamuzi wa mwisho,hivyo ina uwezo wa
kukataa  au  kukubali  Zabuni  kwa  kuzingatia  Sheria,Kanuni  na  taratibu
zilizowekwa bila kujali bei ya juu au ya chini bali takwimu zenye viwango halisi
zitazingatiwa.



8) Mwisho wa kupokea Maombi ni tarehe  22.9.2015 saa 8.00 mchana na Zabuni
zote zitafunguliwa siku hiyo hiyo saa 8.30 mchana. Waombaji au wawakilishi wa
Makampuni  wanaombwa  kuhudhuria  ufunguzi  wa  zabuni.Fika  ofisi  ya
Mkurugenzi Mtendaji.

9) Zabuni  zote  zifungwe  kwa  lakiri  na  bahasha  juu  iandikwe  kwa  herufi  kubwa
zabuni iliyoombwa na zitumwe kwa;
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI
S.L.P 38,
KYAKA
MISSENYI.

ELIZABETH S. KITUNDU
MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI

NAKALA:  KATIBU TAWALA (M) KAGERA

                    KATIBU TAWALA (W) MISSENYI

                    HALMASHAURI ZOTE ZA (W) ZA MKOA WA KAGERA

                    MANISPAA YA MKOA WA KAGERA

Mbao zote za Matangazo .
MISSENYI


