TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA MISSENYI ANAWATANGAZIA NA
KUWAKARIBISHA WANANCHI WOTE KATIKA
MAADHIMISHO YA SIKU YA UKIMWI DUNIANI
YATAKAYOFANYIKA KIWILAYA KATIKA VIWANJA
VYA OFISI YA AFISA MTENDAJI WA KIJIJI MWEMAGE,
KATA KILIMILILE SIKU YA ALHAMISI TAREHE 01
DESEMBA 2022 KUANZIA SAA 3.30 ASUBUHI

MAADHIMISHO HAYO YATAAMBATANA NA HUDUMA
ZA UPIMAJI WA VIRUSI VYA UKIMWI KWA HIARI,
UCHUNGUZI NA TIBA YA KIFUA KIKUU, CHANJO YA
UVIKO - 19, UTOAJI WA ELIMU JUU YA MASUALA
MBALIMBALI YA AFYA NA FURSA ZA KIUCHUMI KWA
MAKUNDI MBALIMBALI KATIKA JAMIL.

KAULI MBIU YA MWAKA HUU NI “IMARISHA USAWA™
[KIWA INASISITIZA USHIRIKISHWAJI WA MAKUNDI
YOTE KATIKA KUNUFAIKA NA FURSA ZA KIUCHUMI
NA KIJAMII KWA KUZINGATIA MISINGI YA HAKI NA
USAWA KWA BINADAMU WOTE.

MGENI RASMI ATAKUWA MKUU WA WILAYA YA
'MISSENYI MH. KANALI WILSON C. SAKULO.

WOTE MNAKARIBISHWA




