



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA
MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI
S.L.P 38 KYAKA-KAGERA



Tarehe: 17 Juni, 2022

T A N G A Z O

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI ANAWATANGAZIA WAOMBAJI WOTE WALIOKUWA WAMECHAGULIWA KUFANYA USAILI KATIKA KADA ZA DEREVA DARAJA LA II, MAKATIBU MAHSUSI DARAJA LA III, NA MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III, KUWA TAREHE ZA USAILI ZIMEBADILISHWA KUTOKANA NA SABABU ZILIZO NJE YA UWEZO WA OFISI.

Mabadiliko hayo yatakuwa kama ifuatavyo:-

1. Usaili wa Makatibu Mahsusi Daraja III na Madereva Daraja la II uliokuwa ufanyike **tarehe 22- 23 Juni, 2022** siku ya Jumatano na Alhamisi sasa utafanyika **tarehe 27-28 Juni, 2022** siku ya **Jumatatu na Jumanne** katika ukumbi wa **William Katunzi** uliopo Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi.
2. Usaili wa Mtendaji wa Kijiki Daraja la III uliokuwa ufanyike tarehe **24-26 Juni, 2022** sasa utafanyika tarehe **29 Juni, 2022** hadi tarehe **01 Julai, 2022** siku ya **Jumatano hadi Ijumaa** katika ukumbi wa **William Katunzi** uliopo Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi.

'Tanaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.'

Adv. Seraphina A. Rwegasira
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI**



**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA MISSENYI**

S.L.P 38 Kyaka, Simu: +255 28 298 2836, Nukushi: +255 28 298 2834, Barua pepe:
ded@missenyidc.go.tz, Tovuti: www.missenyidc.go.tz