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TANGAZO TANGAZO TANGAZO

MABADILIKO YA KITUO CHA USAILI KWA WAOMBAJI
WA AJIRA YA MUDA KATIKA ZOEZI LA UBORESHAJI WA
DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Nkenge anawataarifu waombaiji wa Ajira ya muda
katika zoezi la Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga kura (Nafasi ya
Waandishi Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki) walioitwa kupitia
tangazo la tarehe 18 Julai, 2024 kuwa, usaili huo sasa utafanyika Shule ya Msingi
Bunazi “B” badala ya Bunazi Sekondari kama ilivyokuwa imelekezwa hapo
awali. Hii ni kutokana na sababu zisizoweza kuepukika.

Maelekezo mengine yanabaki kama yalivyokuwa kwenye tangazo la awali.
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