TANGAZO LA UJIO WA MADAKTARI BINGWA
KATIKA HOSPITALI YA MUGANA TAREHE
09/12/2024 HADI 13/12/2024.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA
MISSENYl ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE
KUWA KUTAKUWA NA KAMBI MAALUMU YA MADAKTARI
BINGWA KATIKA HOSPITALI YA MUGANA.

MATIBABU NA HUDUMA ZA KIBINGWA ZITAKAZO TOLEWA NI
PAMOJA NA:

1. MAGONJWA YA NDANI (MAGONJWA YA MOYO,
KISUKARI, SHINIKIZO LA DAMU-PRESHA).

2. MAGONJWA YA WANAWAKE.

3. MAGONJWA YA MIFUPA NA VIUNGO.

4. HUDUMA ZA MACHO.

HUDUMA HIZO ZITATOLEWA KWA GHARAMA NAFUU PIA
BIMA AINA ZOTE ZITAPOKELEWA NA KUTUMIKA.

IMETOLEWA NA : .
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