JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MiIBULU

KUMB.NA.MDC/DED/S2/44/VOL.III/31 29 Mei 2024,
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kufutia kutolewa kwa kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb.Na.FA.228/613/01/A/072
cha tarehe 25 Machi,2024 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi
wa Umma na Utawala Bora, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu
anawatangazia nafasi za kazi 4 Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi hizo;-

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA lll - (NAFASI 3)
1.1 SIFA ZA KUAJIRIWA

Kuajiriwa mwenye Elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii,
Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo Cha
Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.2 KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI

I.  Afisa Masuuli na mtendaji mkuu wa serikali ya Kijiji;
ii.  Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na

li. Kuratibu na kusimamia upangaji wa mipango ya maendeleo ya Kijiji;

iv. Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji;

v. Kutafsiri na Kusimamia Sera, Sheria na Taratibu;

vi. Kuandaa taarifa ya utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini
na kuongeza uzalishaji mali;

vii.  Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaalam katika Kkijiji:

viii. ~ Kusimamia, kukusanya na kuhifdhi Kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji;
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IX. Mwenyekiti wa kikao cha wataalam waliopo katika Kijiji;

X. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi,
xi.  Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za kijiji; na
xil. Atawajibika kwa Mtendaji Mkuu wa Kata.

Xill.  Pamoja na kazi nyingine utakazopangiwa na Mwajiri wako.

1.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi.

2.0 DEREVA DARAJA LA Il = (NAFASI 1)

2.1 SIFA ZA KUAJIRIWA

Kuajiriwma mwenye Elimu ya kidato cha Nne (IV), Awe na Leseni Daraja E au C ya
uendeshaji magari, Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya Ufundi Stadi (VETA) au
chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

2.2 MAJUKUMU YA KAZI

.  Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
Ii. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi

.  Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari

Iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari

vi. Kufanya usafi wa gari

vii. Kufanya kazi zingine kadri utakavyo elekezwa na Msimazi wako wa kazi.

2.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi.
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MASHARTI YA JUMLA.

I.  Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18
na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya
taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi waUmma

lii. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (DetailCurriculum
Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya
Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu
wa kuaminika.

Iv.  Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa zakuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi yanafasi ya kazi
kwa waajiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.

v.  Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees)
watatu wa kuaminika;

vi.  Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia
sifa Za kazi husika. Postgraduate/Degree/Advanced
Diploma/Diplomal/Certificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, -

Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate from
Respective Boards);

vil.  “Testmonial®, “Provisional Results*, “Statement of results*, hati ya matokeo ya
Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORWM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

viii. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
Isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

X.  Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

xi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

xii. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 11 Juni, 2024.
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Vya Elimu, aidha anuani

Ya barua hiyo ielekezwe kwa:- Elimu, aidha anuani ya barua hiyo
ielekezwe kwa:- *

Mkurugenzi mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya Mbulu.

P.0. box 74

MBULU.

* i ? itment

Xiv. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa “‘;’;: aia(l?:;;:'tikana

Portal) kupitia anuani ifuatayo: hitps://portal.ajira.qo.tz/ (;_;nuanrl] emﬁ iliyoandikwa

kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajra kwa kuingia se

'Recruitment Portal'). : zo hili

xv.  Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tanga

HAYATAFIKIRIWA.

Limetolewa na

Abubakar Kuuli
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
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