



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI
S.L.P. 38 KYAKA - KAGERA

Kumb.Na.KGR/MSY/S.2/3/VOL.XIII/59

10 Novemba, 2023

TANGAZO LA KAZI YA MUDA
(MKATABA)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi anatangaza nafasi mbili (2) za kazi ya muda (Mkataba) kwa wananchi wa Tanzania wenye sifa na ujuzi wa kujaza nafasi zifuatazo:-

01. AFISA BIASHARA DARAJA LA II (NAFASI 1)

SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Awe amehitimu Shahada ya kwanza kwenye fani za :-
 - Uchumi;
 - Masoko;
 - Uendeshaji wa biashara kutoka kwenye vyuo vikuu vinavyotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI

- i. Kupokea maombi ya Leseni, na kuhakikisha masharti yote yametokelezwa kabla ya kutoa leseni;
- ii. Kufanya ukaguzi wa leseni;
- iii. Kuandaa nyaraka mbalimbali za biashara;
- iv. Kutunza kumbukumbu zote za Leseni kwa kila mwaka.

02. AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II (NAFASI 1)

SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Awe mwenye shahada ya Sayansi ya Wanyamapori kutoka chuo kikuu kinachotambuliwa na Serikali

MAJUKUMU YA KAZI

- i. Kutekelezaji kazi za ushirikishaji wadau katika uhifadhi.
- ii. Kufanya kaziza kuzuia ujangili.
- iii. Kudhibiti matumizi haramu ya wanyamapori.
- iv. Kutekeleza kazi za uhifadhi katika mapori ya akiba.
- v. Kufuatilia utekelezaji wa miongozo mbalimbali ya uhifadhi.


1.10 MASHARTI MENGINE

- i. Barua zote za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu, Taaluma, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Taifa (NIDA) vilivyothibitishwa na Mahakama;
- ii. Mwombaji aambatanishe picha mbili za rangi (passport size) za hivi karibuni;
- iii. Maombi yaambatanishwe na maelezo binafsi (CV);
- iv. Awe na umri wa miaka kati ya **18** hadi **45**.

Waombaji Wenye sifa tajwa hapo juu wanatakiwa kutuma maombi yao kwa njia ya **Posta tu** kwa anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi,
S.L.P 38,
KYAKA- MISSENYI.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **20/11/2023** saa **9:30** alasiri,


John P. Wanga

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI

Nakala Katibu Tawala (M),
S. L. P. 299,
BUKOBA.

Kwa taarifa

Katibu Tawala (W),
S. L. P. 62
MISSENYI.

Kwa taarifa

: Mbao za Matangazo

: Tovuti ya Halmashauri www.missenyidc.go.tz