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TANGAZO LA KAZI YA MUDA
(MKATABA) NAFASI -02

MEkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya va Missenyi anatangaza
nafasi mbili (02) za kazi va muda (mkataba) kwa wananchi wa Tanzania wenye

sifa na ujuzi wa kujaza nalasi kama ifuatavyo:-
MHUDUMU WA AFYA CHUMBA CHA KUHIFADHIA MAITI (NAFASI -02)

1.1 SIFA ZA WAOMBAJI
1. Awe amchitimu kidato cha nne (IV).
ii. Cheti cha Alya ya Msingi (Basic Health Training Certificate) au
mafunzo maalum ya uhifadhi maiti.
1. Umri 18-45.
1.2 MAJUKUMU YA KAZI

i.Kufanya usafi wa Chumba cha kuhifadhi maiti.
ii. Kupokea,kuosha na kutunza maiti.
iii.Kazi nyingine atakazopangiwa na kiongozi wake.

1.3 MSHAHARA
Atalipwa mshahara wa TGHOS A

1.4 MASHARTI MENGINE
i Barua zotle za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu,

Taaluma, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Taifa (NIDA)
vilivyothibitishwa na Mahakama.

ii. Mwombaji aambatanishe picha mbili za rangi (passport size) za hivi
karibuni.

iil. Maombi yaambatanishwe na maelezo binafsi (CV).

iv. Awe na umri wa miaka kati va 18 hadi 45.


https://v3.camscanner.com/user/download

_Mwombaji mwenye sifa tajwa hapo juu anatakiwa kutuma maombi yake kwa

njia ya Posta tu kwa anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Misscnyi,
S.L.P 38,

KYAKA- MISSENYI.
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Nakala Katibu Tawala (M),

S. L. P. 299,
BUKOBA. Kwa taarifa

Katibu Tawala (W),
S.L. P.62
MISSENYI. Kwa taarifa

: Mbao za Matangazo
. Tovuti ya Halmashauri www.missenyidc.go.tz
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