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Itrtkurugenzi Mtendaji wa Ha!mashauri ya $Uilaya ya Missenyi anawatangazia watanzania
wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauriya Wrlaya ya Misseny! kuomba nafasi
za kazi nibalimbaii zilizotajwa hapa chin! baacia ya kupokea kibal: cha ajira mpya kwa
mwaka 202212023 chenye Kunb. F,u,"971228/0"E'TEMP'/O6 cha tarehe 06 Aprili, 2AZB
kutoka kwa Katibu Mkuu Of;sr ya Raii Menejimenti ya Utun"llshi wa Umma na Utawala
Bora.

1.0. E4TENDAJI SUA KIJE.J! DARAJA III (NAFASI 23}

]..E. SIFA ZA M\}UOMBfuI
Kua.iiriwa mwenye Elimu ya kidato cha lV, au Vl allyehitirnu mafunzo ya
Astashahada / cheti NTA LEVEL 5 katika nroja ya fani zifuaiazo:- Utav,,raia, Sheria,
Elimu ya Jarnii, usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayar:si ;*a Sanaa katika
Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo- Docioc-na au Chuo chochote
k!nachotambuliwa na Senikali,

1.2. MAJUKUMU YA KAZI

i. Ir4tendajl na rnshauri wa Fle in'lashauri ya Kijiji na Kamati zake katika mipango
ya maendeleo ya kijamii na ,:tekelezatri wa i-npango ya maendeieo.

ii. Kusimamia ulinzi na Usaian'la wa Raia na mali zao" ktfi^ya mlizi w,a amani na

msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.
iii. Af!sa masuhuli na i\4tendaji Mkuu r,va Serikali ya Kiji,fi na atakayesimamia

mapato na matumizi ya Halmashauri ya K!.iiji.

iv. Kuratibu na kusin'larnia upangaji na utekelezaji wa n-'l!pango Va nraendeleo ya
Kijrji.

v. Katibu wa Karnati ya Halmashauri ya Kijiji"
vi" Kutafsiri Sera, taratibu na k.rsimarnia utekelezaji wa sheria ndogondogo katika

Kijiji"

vii" Kusimarnia na kukusanya ni: kuhifadhi kumbukurnbu zote na nyaraka za Ki.!i.ii"
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viii. Kuongoza vikao vya rnaendeleo ya kijiji vrtekavyohusisha wananchi na

wataatam waliopo k',venye eneo lake'

Kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa na majanga

n-rbalis-nba!i.

Kus!marnia maiumiz! bora ya nguvu kazi"

Kuratibu na kuandaa iaarifa za utekelezaji wa kazi katika kij:ji chake na

kuziwasilishakwenyeKataiakvuaMkuruigenz!}dtenda,ii.
Kutekeleza shughuEi nyinginc atakazcpangi"va na rnr'vaiiri'

tx.

x.

xi.

xii.

'1.3 NGAZI YA rv{SHA}+ARA

Ngazi Ya N4shahara wa TeS B sawa na Tsh. 45C"0GCI/= kwa rnwezt'

2.0. DERzuA DARfuA LA EE f,NAFASI 6}

2"1. SEFA ZA fu{WGMEAJI
i. Awe na ilirnu ya kidato cha Nne {Form IVi

ii. Awe ne Lesen! Daraje !a E au el y*a Uendeshaji magari arnbayo

amefanyia kazi kwa inuda usiopungua mwaka mmoja {1) bi!a

kusababisha ajali"

Awe amehudhuria rnafurrzn ya msing! Va uendeshaji wa magari 'Basic

Driving fourse" yanavotslewa na chua cha mafunza ya u"fundi Stadi

(VETAIauchuckinginekinachotambr':llwar:aSer"ikali'

wacrnbaji wenye cheti cha rnajariblo ya ufundi Earaja la ll v+atafikiriwa

kwanza.

3"0" MtuUKUMlJ YA KAZI:-

i. Ktrkagua gari kabla na 'naada ya safari ili kubalni hali ya usalar:a wa

o=ri

ii. Lr*up.l.ka watumlshi maenec mbailmbal! kw'enye safar! za kikazi'

iii. Kufanya maiengenezc l'nadogomadcgo ya gai'i'

!v. Kukt-isanya na kusamba;:a nyaraka mbal!mbali'

v. Kujaza na kutunza taarlfa za safar! zote katlka daftari Ea safari'

vi. KufanYa usafi wa gar!'

vii. Kufa:-rya kazi nyingine kadri atakavyceEekezwa na msimamizi wake'

3.1" NGAZI YA MSHAI{ARA

Ngaziyair4shaharawaTC,SESalvanaTsh.450,000/=kwamwezl

iii.

lv.
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l.ta

l.

ii.

Mwomba,li avge naia wa Tanzania mwenye u.mri usiozid! rniaka 45"

Mwombaji aanrbatishe maelezo'oinafsi yanayojltosheleza {Detailed c'vi

yenyeanwaninanambazasimuzinazopatikanamudawotepamojana
majina ya wadhamini (referees) watatu wa kuaminika'

iii. Mwombaji aarnbatlshe cheti cha kuzaliwa'

iv. Barua ya maon'ibi iandii''we kwa mkono'

\r. Maos-n'Ui yote yaambatatre na cheti cha taaluma' maelezo Binafsi' na nakaia

za vyeii vya kidato cha rne na kidata eha sita kwa wale waliofikia kiwangc

hicho vyeti vya kuhitinr,.i maiunzo mbaiimbali kwa kuzingaia sifa za kazi

husika.

- VYeti.

- Cheti eha nrtlhani wa kidatc cha trV na Vl

-Vvetivyakltaaluma(Professiona!Certificatesfromrespectiveboard)
- Plcha rnoja "Fassport size" ya nivi karibuni"

vi" Testienoniais "provlslonai resulis" results sEips "" kiapo cha kuthibitlsha umni

wa kuzaliwa E-{AVETAKUBALiVUA"

vii. waombaji waliosor-na njc ya Tanzania wairakikishe vyeti vyao vimehakikiwa

na kuidhinishwa na Maryrlaka husika (-[cu, NECTA na NACTE)"

viii. waombajl **;a Nafasi za Ajira r,vaiiostaaiishwa/ kuacha kazi katika uturrtishi

wa l"-innma har,varuhusitui kuomba isipokuwa kama r'vanakibali cha Katibu

fvlkuu kiongozi'

ix. uwasilishali wa taarifa na sifa za kughi;shi wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria.

x" \x/aombaji kazi ambao tayar"i ni waajiriwa katika r:afasi za kuingilia walioko

katika Utun-,ishi w,a Umma wasiombe na w'anataklwa kuzingatia rnaelezo

yaliyo katika \x/araka Na" eAc"45i25?/GX/D/I4C wa tarehe 3G trrlovemba'

2GIO.

xi. j\,,[wisho wa kutuma matrrnbi ya kazi ni iarehe O2 Mec' 2A23 saa 9:30 alaslri'

Siku Ya Jumanne.

xii. Maombi yatakayowasil'lhwa nje ya

hili haYatafikiriwa.

utarati'bu ulioainishwa katika tangazo

xiii. Maonirbi yote yatumvre kwa njia ya posta kupiiia ailuani

x!v. Atatakiwa kuarnbatisha nakaia ya kitambulisho cha uraia

ya NiDA kama hana kitambulisho"

ifuatayc:-
(NIDA) au namba
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Mkurugenzi mtendaji wa WilaYa,

Halmashauri Ya WilaYa Ya MissenYi,

s.L.P 38,

KYAKA- f\,IISSENYE.

LIMETCLEIXIA }.J,{:

t\dKolo

ri K. Kombo

SH.Li&ir; * ffi iA ;€TEN Dtu ;

HeLIaeSn&uEi YA u#ILAYA YA h4lssrNYl

: Mbao za Matangazo

: Tovuti ya Halmashauri www.missenyidc'go'tz

: Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira www'aiira'go'tz
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