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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA 
MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI 
 

TAARIFA KWA UMMA 

 

MAPOKEZI YA FEDHA TSHS MILIONI 445 KUTOKA SERIKALI KUU 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi Bw. John Paul Wanga anapenda 

kuutaarifu umma kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi imepokea shilingi milioni 445 

kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo kama ifuatavyo:- 

  ELIMU MSINGI 

Na MRADI KIASI 

1.  Ukamilishaji wa vyumba 02 vya Madarasa katika Shule ya Msingi 

Bugandika II 

25,000,000.00 

JUMLA NDOGO 25,000,000.00 

 

ELIMU SEKONDARI 

Na MRADI KIASI 

1.  Ukamilishaji wa vyumba 02 vya Madarasa katika Shule ya 

Sekondari Nsunga 

25,000,000.00 

2.  Ukamilishaji wa chumba 01 cha Darasa katika Shule ya Sekondari 

Ruzinga 

12,500,000.00 

3.  Ukamilishaji wa chumba 01 cha Darasa katika Shule ya Sekondari 

Minziro 

12,500,000.00 

4.  Ukamilishaji wa Bweni la Shule ya Sekondari Buyango 20,000,000.00 

5.  Ukamilishaji wa Bweni la Shule ya Sekondari Kikukwe 20,000,000.00 

6.  Ukamilishaji wa Bweni la Shule ya Sekondari Mutukula 20,000,000.00 

JUMLA NDOGO 110,000,000.00 

 

AFYA 

Na MRADI KIASI 

1.  Ujenzi wa kituo cha Afya cha Mutukula 250,000,000.00 

2.  Ukamilishaji wa Zahanati ya Bukabuye  60,000,000.00 

JUMLA NDOGO 310,000,000.00 

 

JUMLA KUU 445,000,000.00 

 

Aidha. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi anatoa shukrani za dhati 

kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa 

kutupatia fedha kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo. 

 

 

 

Salimu H. Ramadhani 
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
Halmasahuri ya Wilaya ya Missenyi 

13 Mei, 2025 
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