JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA
MITAA
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TANGAZO LA KAZI YA MUDA
(MEKATABA)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi anatangaza
nafasi moja ya kazi ya muda (mkataba) kwa wananchi wa Tanzania wenye sifa

na ujuzi wa kujaza nafasi ifuatayo:-

FUNDI SANIFU (CIVIL TECHNICIAN)
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SIFA ZA MWOMBAJI
Awe amchitimu kidato cha nne (iv).
Awe amehitimu katika chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali
na kupata cheti cha Stashahada (Diploma in Civil Engineering au Full
Technicaian Certificate (FTC)
MAJUKUMU YA KAZI
Kusimamia kwa ukaribu kazi zote za ujenzi na ukarabati wa
miundombinu ya majengo ya Serikali.
Kuandaa michoro mbalimbali itakayohitajika
Kuandaa makisio ya mabhitaji ya vifaa vya ujenzi (Schedule of Materials)
pamoja na mchanganuo wa gharama za ufundi (Schedule of Labour
Charge) kwa ajili ya ujenzi/ukarabati wa miundombinu ya majengo va
Serikali.
Kuchagua na kuhakiki vifaa vya ujenzi kabla havijatumika.
Kuandaa taarifa mbalimbali zitakazohitajika.
Awe na uwezo/ujuzi wa kutumia ‘Computer’.
Awe na uwezo wa kuchora michoro kwa kutumia AUTOCAD/Program au
mbadala.
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1.6 MASHARTI MENGINE

L. Barua zote za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu,

Taaluma, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Taifa (NIDA)
vilivyothibitishwa na Mahakama.

ii. Atafanya kazi chini ya usimamizi wa Mhandisi wa Wilaya pamoja na
kazi nyingine atakazopangiwa na mwajiri.

iii. Mwombaji aambatanishe picha mbili za rangi (passport size) za hivi
karibuni.

iv. Maombi yaambatanishwe na maclezo binafsi (CV).

v. Awe na umri wa miaka kati ya 18 hadi 45.

Mwombaji mwenye sifa tajwa hapo juu anatakiwa kutuma maombi yake kwa
njia ya Posta tu kwa anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi,
S.L.P 38,

KYAKA- MISSENYI.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 16/11/2023 saa 9:30 alasiri,

JjEn ﬁ angi i -

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI

Nakala Katibu Tawala (M),
S. L. P. 299,
BUKOBA. Kwa taarifa

Katibu Tawala (W),
S.L.P.62
MISSENYI. Kwa taarifa

: Mbao za Matangazo
: Tovuti ya Halmashauri www.missenyidc.go.tz
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